Eriyar RFID na waje 902-928MHz 2 tashar jiragen ruwa 9 dBi 340x280x80
Gabatarwar Samfur
An ƙera wannan eriya ta RFID don ɗaukar hoto mai girma a cikin babban ƙarfi, babban mahalli mai ƙarfi.
Tare da faɗin kewayon karatun sa da jujjuya siginar RF mai sauri, eriya tana tabbatar da ɗaukar bayanai cikin sauri da inganci koda a cikin yanayi mai faɗi da buƙata.
Shigarwa yana da sauƙi kamar yadda za'a iya sanya shi cikin sauƙi a kan rufi da bango, kuma ƙaƙƙarfan gidaje ya dace da yanayin abokin ciniki da masana'antu.Ƙware mafi kyawun wuraren karatu a kusa da ɗakunan ajiya, ƙofofin sito, da doki, duk inda kuke buƙatar bin motsin kwalaye da pallets.Gudun aikin ku ya kasance santsi, ƙididdigar ƙira ya kasance daidai, kuma yawan amfanin ku ya kai sabon matsayi.
Siffa ta musamman na wannan eriyar RFID ita ce kyakkyawan aikinta na hana tsangwama, wanda zai iya tsayayya da tasirin siginar kutsawa na waje da tabbatar da daidaito da kwanciyar hankali na karatun bayanai.Ko a cikin manyan mahalli na kayan aiki ko masana'anta masu cunkoson jama'a, aikin ya kasance barga.Bugu da kari, eriya tana da daidaitacce fitarwar wutar lantarki wanda za'a iya daidaita shi da sassauƙa don inganta aikin karatu a nesa da mahalli daban-daban.Siffofin ceton makamashi kuma suna tsawaita rayuwar eriya da rage yawan kuzari.
Bugu da ƙari, eriyanmu na RFID suna haɗewa ba tare da matsala ba tare da tsarin RFID ɗin ku don saurin watsa bayanai mai inganci.Ko a cikin kayan aiki, wuraren ajiya, masana'antu ko masana'antu, yana iya ɗaukar bayanan gano abu da sauri kuma ya haɓaka ikon sarrafa ku.
Ƙayyadaddun samfur
Halayen Lantarki | ||
Port | Port1 | Port2 |
Yawanci | 902-928MHz | 902-928MHz |
SWR | <2.0 | <2.0 |
Antenna Gain | 9 dbi | 9 dbi |
Polarization | +45° | -45° |
A kwance nisa | 60-65° | 65-66° |
Nisa a tsaye | 66-68° | 66-68° |
F/B | > 18dB | > 18dB |
Impedance | 50ohm ku | 50ohm ku |
Max.Ƙarfi | 50W | 50W |
Abu & Halayen Injini | ||
Nau'in Haɗawa | N mai haɗawa | |
Girma | 340*280*80mm | |
Radome abu | Farashin UPVC | |
Nauyi | 2.3kg | |
Muhalli | ||
Yanayin Aiki | -40 ˚C ~ + 85 ˚C | |
Ajiya Zazzabi | -40 ˚C ~ + 85 ˚C | |
Aikin Humidity | 95% | |
Ƙimar Gudun Iska | 36.9m/s |
Antenna Passive Parameter
VSWR
Port1 +45°
Port2-45°
Inganci & Riba
Port 1 +45° |
| Port 2 -45° | ||
Mitar (MHz) | Gain (dBi) | Mitar (MHz) | Gain (dBi) | |
902 | 9.1762 | 902 | 8.9848 | |
904 | 9.1623 | 904 | 8.9836 | |
906 | 9.2145 | 906 | 9.0329 | |
908 | 9.3154 | 908 | 9.1358 | |
910 | 9.4156 | 910 | 9.2406 | |
912 | 9.4843 | 912 | 9.296 | |
914 | 9.5353 | 914 | 9.3349 | |
916 | 9.6105 | 916 | 9.4001 | |
918 | 9.6878 | 918 | 9.4748 | |
920 | 9.7453 | 920 | 9.5304 | |
922 | 9.7272 | 922 | 9.5167 | |
924 | 9.7226 | 924 | 9.5067 | |
926 | 9.7119 | 926 | 9.5041 | |
928 | 9.7102 | 928 | 9.5192 | |
|
|
|
|
Tsarin Radiation
Port1 | 2D-A kwance | 2D-A tsaye | A kwance & Tsaye |
902MHz | |||
916MHz | |||
928MHz |
Port2 | 2D-A kwance | 2D-A tsaye | A kwance & Tsaye |
902MHz | |||
916MHz | |||
928MHz |