Waje IP67 Omnidirectional Fiberglass Eriya 5.8GHz 10dBi 20×600
Gabatarwar Samfur
Eriya 5.8GHZ omnidirectional fiberglass yana da kyakkyawan aiki.Ribarsa ta kai 10dBi, wanda ke nufin zai iya samar da ingantaccen tasirin haɓaka sigina da haɓaka ɗaukar hoto na cibiyar sadarwar WiFi yadda ya kamata.
Irin wannan eriya ya dace da yanayin waje kuma yana da halaye na babban riba, ingancin watsawa mai kyau, yanki mai faɗi, da babban iko.Babban riba yana nufin zai iya kamawa da haɓaka sigina mafi kyau, yana samar da ingantaccen haɗi da saurin canja wurin bayanai.Ko ana amfani da shi don sadarwar gida, ko don ɗaukar hoto na WiFi a cikin kasuwanci ko wuraren jama'a, wannan eriya na iya samar da ingantaccen ingancin watsawa da faffadan ɗaukar hoto.
Bugu da kari, shi ma yana da fa'ida daga cikin sauki mitsi da kuma karfi jure iska.Wuraren shigarwa sau da yawa yana buƙatar jure yanayin yanayi iri-iri da ƙalubalen muhalli, kuma wannan eriyar fiberglass ta ko'ina an ƙera ta don magance waɗannan ƙalubalen cikin sauƙi, yana tabbatar da kwanciyar hankali da dorewa.
Tsarin 5.8GHz WLAN WiFi fasaha ce ta sadarwa mara waya wacce ke goyan bayan daidaitattun 802.11a kuma yana iya samar da haɗin kai mara waya mai sauri.Matsakaicin wurin mara waya yana ba masu amfani damar shiga Intanet cikin sauƙi, ko a gida, a ofis, ko a wurin jama'a.A lokaci guda kuma, yana tallafawa gadar mara waya da ayyukan watsa nesa-to-point, wanda zai iya gina tsayayyen hanyoyin sadarwa mara waya tsakanin wurare daban-daban don biyan buƙatun masu amfani daban-daban.
Ƙayyadaddun samfur
Halayen Lantarki | |
Yawanci | 5150-5850MHz |
Impedance | 50 ohm ku |
SWR | <1.6 |
Riba | 10 dBi |
inganci | ≈69% |
Polarization | Litattafai |
A kwance nisa | 360° |
Nisa a tsaye | 8°±1° |
Max Power | 50W |
Abu & Halayen Injini | |
Nau'in Haɗawa | N mai haɗawa |
Girma | Φ20*600mm |
Nauyi | 0.175Kg |
Radome Materials | Fiberglas |
Muhalli | |
Yanayin Aiki | -40 ˚C ~ + 80 ˚C |
Ajiya Zazzabi | -40 ˚C ~ + 80 ˚C |
Antenna Passive Parameter
VSWR
Inganci & Riba
Mitar (MHz) | 5150 | 5200 | 5250 | 5300 | 5350 | 5400 | 5450 | 5500 | 5550 | 5600 | 5650 | 5700 | 5750 | 5800 | 5850 |
Gain (dBi) | 8.75 | 8.82 | 9.08 | 9.16 | 9.32 | 9.86 | 10.12 | 9.98 | 9.81 | 9.87 | 10.38 | 10.37 | 10.09 | 9.34 | 8.51 |
inganci (%) | 67.16 | 63.97 | 65.61 | 65.21 | 65.05 | 67.25 | 68.99 | 67.83 | 66.91 | 68.26 | 70.46 | 72.10 | 73.38 | 72.74 | 73.67 |
Tsarin Radiation
| 3D | 2D-A kwance | 2D-A tsaye |
5150 MHz | |||
5500MHz | |||
5850 MHz |